![ท่านอ้น](/_ipx/_/public/uploads/randomPics/news/breaking-news.webp)
ท่านอ้นเดินทางกลับสหรัฐอเมริกาหลังมาท่องเที่ยวไทย 15 วัน ประชาชนร่วมอวยพร
หลังจากเดินทางมาประเทศไทยเป็นส่วนตัว ตั้งแต่วันที่ 4-18 ธ.ค.2566 ท่านอ้นได้เข้าร่วมกิจกรรมต่างๆ ทั้งในกรุงเทพมหานคร ปริมณฑล และต่างจังหวัด รวมทั้งมีการเยี่ยมชมสถานที่ท่องเที่ยวต่าง ๆ ที่น่าสนใจ ในระหว่างการเดินทางกลับสหรัฐอเมริกาท่านอ้นได้รับการต้อนรับอย่างเอ็นดูเมี่ยมแจ่มใส และได้รับความอบอุ่นจากประชาชนที่พบเห็นให้การอวยพรในการเดินทางกลับสหรัฐอเมริกาอย่างปลอดภัย
#ท่องเที่ยว #อวยพร #ท่านอ้น #สหรัฐอเมริกา